ആലപ്പുഴയ്ക്ക് നേരിയ മാറ്റം മാത്രം
ഗ്രൂപ്പ് തിരിച്ചുള്ള കണക്കുകള്
എ ഗ്രൂപ്പ്
1.ആറ്റിങ്ങല്
-വക്കം
പുരുഷോത്തമന്
2.നെയ്യാറ്റിന്കര
-
തമ്പാനൂര്
രവി
3.ചാത്തന്നൂര്
-
പ്രതാപവര്മ്മ
തമ്പാന്
4.നെടുവത്തൂര്
-
എഴുകോണ്
നാരായണന്
5.അടൂര്
-
തിരുവഞ്ചൂര്
രാധാകൃഷ്ണന്
6.ചേര്ത്തല
-
എ.
കെ.
ആന്റണി
7.കായംകുളം
-
എം.
എം.
ഹസന്
8.മാവേലിക്കര
-
എം.
മുരളി
9.പുതുപ്പള്ളി
-
ഉമ്മന്
ചാണ്ടി
10.കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി-ജോര്ജ്
ജെ
മാത്യു
11.തൊടുപുഴ
-
പി.
ടി.
തോമസ്
12.ദേവികുളം
-
എ.
കെ.
മണി
13.ഞാറക്കല്
-
ഡോ.
എം.
എ.
കുട്ടപ്പന്
14.തൃപ്പൂണിത്തുറ
-
കെ.
ബാബു
15.ആലുവ
-
കെ.
മുഹമ്മദാലി
16.കൊടകര
-
കെ.
പി.
വിശ്വനാഥന്
17.മണലൂര്
-
എം.
കെ.
പോള്സണ്
18.നാട്ടിക
-
ടി.
എന്.
പ്രതാപന്
19.പാലക്കാട്
-
കെ.
ശങ്കരനാരായണന്
20.കൊല്ലങ്കോട്
-
കെ.എ.
ചന്ദ്രന്
21.നിലമ്പൂര്
-
ആര്യാടന്
മുഹമ്മദ്
22.കോഴിക്കോട്
ഒന്ന്
-
അഡ്വ.
എ.
സുജനപാല്
23.വടക്കേ
വയനാട്
-
രാധാ
രാഘവന്
24.ഇരിക്കൂര്
-
കെ.സി.ജോസഫ്
ഐ ഗ്രൂപ്പ്
1.വര്ക്കല
-
വര്ക്കല
കഹാര്
2.തിരുവനന്തപുരം
നോര്ത്ത്
-
കെ
മോഹന്കുമാര്
3.നേമം
-
ശക്തന്നാടാര്
4.പാറശാല
-
സുന്ദരന്
നാടാര്
5.ചടയമംഗലം
-
പ്രയാര്
ഗോപാലകൃഷ്ണന്
6.ആറന്മുള
-
മാലേത്ത്
സരളാദേവി
7.പത്തനംതിട്ട
-
കെ.കെ.
നായര്
8.കോന്നി
-
അടൂര്
പ്രകാശ്
9.അമ്പലപ്പുഴ
-
ഡി.
സുഗതന്
10.ചെങ്ങന്നൂര്
-
ശോഭനാ
ജോര്ജ്
11.പീരുമേട്
-
ഇ.എം.
അഗസ്തി
12.അങ്കമാലി
-
പി.ജെ.
ജോയ്
13.വടക്കേക്കര
-
എം.എ.
ചന്ദ്രശേഖരന്
14.പറവൂര്
-
വി.ഡി.
സതീശന്
15.എറണാകുളം
-
കെ.
വി.
തോമസ്
16.പള്ളുരുത്തി
-
ഡൊമിനിക്
പ്രസന്റേഷന്
17.കോതമംഗലം
-
വി.
ജെ.
പൗലോസ്
18.വടക്കാഞ്ചേരി
-
അഡ്വ.
വി.
ബലറാം
19.കുന്ദംകുളം
-
ടി.
വി.
ചന്ദ്രമോഹന്
20.തൃശ്ശൂര്
-
തേറമ്പില്
രാമകൃഷ്ണന്
21.ഒല്ലൂര്
-
പി.
പി.
ജോര്ജ്
22.ചാലക്കുടി
-
സാവിത്രി
ലക്ഷ്മണന്
23.മാള
-
ടി.
യു.
രാധാകൃഷ്ണന്
24.വണ്ടൂര്
-
എ.പി.
അനില്കുമാര്
25.കൊയിലാണ്ടി
-
അഡ്വ.
പി.
ശങ്കരന്
26.സുല്ത്താന്
ബത്തേരി
-
എന്.ഡി.അപ്പച്ചന്
27.പേരാവൂര്
-
എ.ഡി.മുസ്തഫ
തിരുത്തല്
1.ആര്യനാട്
-
ജി.
കാര്ത്തികേയന്
2.തിരുവനന്തപുരം
ഈസ്റ്റ്
-
ബി.
വിജയകുമാര്
3.കുണ്ടറ
-കടവൂര്
ശിവദാസന്
4.ആലപ്പുഴ
--
കെ.സി.
വേണുഗോപാല്
5.കുന്നത്തുനാട്
-
ടി.എച്ച്.
മുസ്തഫ
6.പട്ടാമ്പി
-
സി.പി.
മുഹമ്മദ്
7.കല്പറ്റ
-
കെ.കെ.രാമചന്ദ്രന്
മാസ്റര്
നാലാംഗ്രൂപ്പ്
കോട്ടയം
-
മേഴ്സി
രവി
ചിറ്റൂര്
-
കെ.
അച്യുതന്
കണ്ണൂര്
-
കെ.സുധാകരന്
മറ്റുള്ളവര്
പൊന്നാനി - എം.പി. ഗംഗാധരന്
2