• search
  • Live TV
ഹോം
 » 
ലോക്സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019
 » 
നിസാമബാദ് ലോക്‌സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം

നിസാമബാദ് ലോക്സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം

തെലുങ്കാന സംസ്ഥാനത്തിലെ പ്രധാനപ്പെട്ട ലോക്സഭ മണ്ഡലങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് നിസാമബാദ്. തെലങ്കാന രാഷ്ട്ര സമിതി സ്ഥാനാർഥി കല്വകുണ്ട്ല കവിത ആണ് തെലുങ്കാന മണ്ഡലത്തിലെ സിറ്റിങ് എംപി.കല്വകുണ്ട്ല കവിത 2014 ലോക്സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഇന്ത്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് പാർട്ടിയിലെ മധു യക്ഷി ഗൗഡ്നെ 1,67,184 വോട്ടുകൾക്ക് പരാജയപ്പെടുത്തി. കഴിഞ്ഞ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 69 ശതമാനം പേരാണ് വോട്ട് രേഖപ്പെടുത്തിയത്. ഈ മണ്ഡലത്തിൽ 20,27,605 വോട്ടർമാരുണ്ട്. ഇതിൽ 66.16% ഗ്രാമവാസികളും 33.84% നഗരവാസികളുമാണ്.

നിങ്ങളുടെ സംസ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ keyboard_arrow_down

നിസാമബാദ് ലോക് സഭ മണ്ഡലം സ്ഥാനാർഥി പട്ടിക 2019

Po.no Candidate's Name Party Votes Age Criminal Cases Education Total Assets Liabilities
1 Akula Hanmandlu Independent N/A 41 0 Literate 0 0
2 Aleti Rajareddy Independent N/A 44 0 10th Pass Rs. 12,73,000 Rs. 1,00,000
3 Alluri Limba Reddy Independent N/A 51 0 Illiterate Rs. 16,80,000 0
4 Anjaiah Kondani Pyramid Party of India N/A 36 0 12th Pass Rs. 8,22,000 0
5 Anugu Thirumal Independent N/A 42 0 10th Pass Rs. 40,85,000 Rs. 2,75,000
6 Armoor Sagar Independent N/A 34 0 10th Pass Rs. 9,12,000 Rs. 75,000
7 Asli Ganesh Independent N/A 29 0 12th Pass Rs. 7,62,000 0
8 Ayileni Vikram Reddy Independent N/A 39 0 Post Graduate Rs. 65,000 Rs. 1,30,000
9 B. Srinivas Independent N/A 38 0 10th Pass Rs. 99,33,775 Rs. 2,00,000
10 Baddam Ashok Independent N/A 29 0 10th Pass Rs. 10,500 Rs. 1,10,000
11 Baddam Devendar Independent N/A 34 0 10th Pass Rs. 50,500 Rs. 1,00,000
12 Baddam Indrasena Reddy Independent N/A 33 0 10th Pass Rs. 33,07,500 Rs. 4,65,000
13 Baddam Srinivasa Reddy Independent N/A 44 0 Graduate Professional Rs. 20,05,198 Rs. 2,00,000
14 Bathnathe Shankar Janasena Party N/A 42 0 12th Pass Rs. 80,00,000 0
15 Bejjenki Linga Reddy Independent N/A 34 0 Illiterate Rs. 6,60,000 Rs. 2,00,000
16 Byagari Shanthaiah Independent N/A 49 0 10th Pass Rs. 32,06,000 Rs. 95,000
17 Chinnaiah Mukkera Independent N/A 35 0 10th Pass Rs. 43,22,700 Rs. 9,50,000
18 Dabba Raja Reddy Independent N/A 48 0 Literate Rs. 51,20,000 Rs. 1,00,000
19 Devanna Pindi Independent N/A 68 0 Illiterate Rs. 6,42,000 0
20 Arvind Dharmapuri Bharatiya Janata Party N/A 43 1 Post Graduate Rs. 87,69,30,468 Rs. 33,75,80,746
21 Enugu Mallesh Independent N/A 60 0 Illiterate Rs. 53,30,000 Rs. 1,00,000
22 Gaddam Gangareddy Independent N/A 57 0 Illiterate Rs. 30,80,000 Rs. 1,00,000
23 Gaddam Mohan Independent N/A 34 0 Graduate Professional Rs. 10,500 Rs. 2,00,000
24 Gaddam Purushotham Independent N/A 29 0 Graduate Rs. 8,79,000 Rs. 1,70,000
25 Gaddam Rajendharreddy Independent N/A 32 0 Illiterate Rs. 24,10,000 0
26 Gaddam Rajeshwar Independent N/A 37 0 Illiterate Rs. 14,66,000 0
27 Gajjala Sai Prasad Independent N/A 39 0 Illiterate Rs. 9,000 0
28 Goskula Mahesh Babu Independent N/A 27 0 10th Pass Rs. 2,60,000 0
29 Gujjula Ramesh Independent N/A 0 0 8th Pass Rs. 40,94,000 Rs. 11,00,000
30 Guradi Srinivas Independent N/A 45 0 10th Pass Rs. 3,95,000 0
31 J. Chinna Reddy Independent N/A 43 0 5th Pass Rs. 13,50,000 Rs. 1,00,000
32 Jaidi Chinna Gangaram Independent N/A 42 0 Illiterate Rs. 1,05,55,000 Rs. 2,00,000
33 K. Ram Raj Independent N/A 31 0 12th Pass Rs. 12,30,000 0
34 Kanaka Pramod Independent N/A 33 0 Graduate Professional Rs. 3,10,000 0
35 Kandukala Shiva Kumar Goud Independent N/A 48 0 10th Pass Rs. 4,40,000 0
36 Kondhapuram Narsaiah Independent N/A 48 0 Illiterate Rs. 37,799 0
37 Kumbala Sanjeeva Reddy Independent N/A 59 0 10th Pass Rs. 50,05,000 Rs. 4,00,000
38 Kunta Narayana Reddy Independent N/A 51 0 5th Pass Rs. 24,03,000 Rs. 2,75,000
39 Laxman Ganna Independent N/A 37 0 12th Pass Rs. 1,25,000 0
40 Lingapuram Bhumeshwar Independent N/A 37 0 Illiterate Rs. 19,61,500 Rs. 50,000
41 Loka Subhash Independent N/A 40 1 Illiterate Rs. 54,04,257 Rs. 1,50,000
42 M. Malla Reddy Independent N/A 50 0 5th Pass Rs. 46,00,000 Rs. 22,90,000
43 Madhu Butti Independent N/A 37 0 Graduate Professional Rs. 4,93,142 Rs. 99,000
44 Madhu Goud Yaskhi Indian National Congress N/A 61 1 Post Graduate Rs. 36,20,49,049 Rs. 35,09,798
45 Mahendhar Musku Independent N/A 37 0 Illiterate Rs. 67,41,100 Rs. 1,00,000
46 Mamidi Chinna Reddy Independent N/A 0 0 10th Pass Rs. 11,00,000 Rs. 1,00,000
47 Mamidi Rajashekar Reddy Independent N/A 35 0 Graduate Rs. 18,20,000 Rs. 7,67,000
48 Maru Janardhan Independent N/A 37 0 10th Pass Rs. 19,00,000 Rs. 4,70,000
49 Mekkonda Ramreddy Independent N/A 40 0 12th Pass Rs. 18,20,000 Rs. 6,00,000
50 Muthenna Lakkara Independent N/A 50 0 10th Pass Rs. 14,85,000 0
51 N. Omkar Reddy Independent N/A 29 0 Graduate Professional Rs. 18,11,500 Rs. 3,30,000
52 Nadisharam Mallaiah Independent N/A 40 0 10th Pass Rs. 9,48,500 Rs. 20,000
53 Nemilla Linga Reddy Independent N/A 35 0 5th Pass Rs. 5,86,000 Rs. 2,37,000
54 Nomula Gopal Reddy Independent N/A 27 0 Post Graduate Rs. 40,000 0
55 Nomula Mohan Reddy Independent N/A 49 0 Illiterate Rs. 79,26,500 Rs. 2,00,000
56 Penta Narsaiah Independent N/A 51 0 10th Pass Rs. 5,70,000 Rs. 1,38,000
57 Pothuganti Venkatesh Independent N/A 28 0 12th Pass Rs. 1,40,000 0
58 Pundra Srinivas Reddy Independent N/A 40 0 10th Pass Rs. 34,55,000 Rs. 1,00,000
59 Raja Venkat Reddy Pashapu Independent N/A 32 0 Illiterate Rs. 94,57,376 Rs. 2,35,000
60 Raju Somireddy Independent N/A 29 0 Post Graduate Rs. 4,15,000 Rs. 40,000
61 Rapelly Srinivas Independent N/A 44 0 8th Pass Rs. 2,48,000 0
62 Rotte Chakradhar Sharma Samajwadi Forward Bloc N/A 38 0 10th Pass Rs. 2,75,500 0
63 S. Sagar Bahujan Mukti Party N/A 36 0 Graduate Rs. 75,000 Rs. 70,000
64 Sama Thirupathi Independent N/A 34 0 Graduate Rs. 11,10,000 Rs. 4,20,000
65 Sanjeeva Reddy Gaddam Independent N/A 62 0 Graduate Professional Rs. 55,83,087 0
66 Soma Srinivas Independent N/A 29 0 10th Pass Rs. 4,77,000 Rs. 2,35,000
67 Suman Maggidi Independent N/A 28 0 10th Pass Rs. 13,08,000 Rs. 1,65,000
68 Sunketa Ravi Independent N/A 42 0 Graduate Rs. 93,79,776 Rs. 2,98,000
69 Suresh Basa Independent N/A 35 0 Graduate Rs. 10,72,677 Rs. 50,000
70 Talari Suman Independent N/A 32 0 Post Graduate Rs. 3,50,000 0
71 Theegala Ashok Reddy Independent N/A 45 0 12th Pass Rs. 27,50,000 Rs. 5,00,000
72 Theetla Anil Independent N/A 27 0 10th Pass Rs. 40,500 0
73 Thirupathi Reddy Pannala Independent N/A 41 0 12th Pass Rs. 2,18,45,000 Rs. 2,70,000
74 Thota Srinivas Independent N/A 38 0 Graduate Rs. 24,80,000 Rs. 7,70,000
75 Tummala Naveen Independent N/A 30 0 12th Pass Rs. 64,78,000 Rs. 5,50,000
76 Turaga Narsareddy Independent N/A 45 0 Illiterate Rs. 30,50,000 0
77 Venkat Reddy Jaidi Independent N/A 36 0 Illiterate Rs. 59,31,000 Rs. 1,47,000
78 Kalvakuntla Kavitha Telangana Rashtra Samithi N/A N/A N/A N/A N/A N/A
79 Anjaiah Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
80 Alloori Anil Kumar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
81 Are Sayanna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
82 Ippa Lachanna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
83 Urumalla Laxma Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
84 Adamala Ravindhar Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
85 Eleti Mohan Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
86 Eleti Malla Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
87 Enugu Rajeshwer Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
88 Enugu Shanker Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
89 Eleti Laxma Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
90 Eleti Sanjeev Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
91 Katipelly Kumar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
92 Katipelly Ramesh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
93 Kamareddy Santosh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
94 A. Karthik Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
95 Kommula Buchi Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
96 Kola Venkatesh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
97 Kongari Sanjeev Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
98 Kottala Mahendher Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
99 G. Sujith Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
100 A. Gangadhar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
101 N. Gangaram Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
102 Suman Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
103 Ganga Reddy M Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
104 Maggidi Narsaiah Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
105 R. Gangareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
106 M. Gangareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
107 K. Ganga Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
108 G. C. Gangareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
109 P. Ganga Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
110 Gangasaram Raja Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
111 Gadkole Ramesh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
112 Gaddam Thirupathi Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
113 Gundeti Srinivas Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
114 Chinthalapelly Ganga Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
115 Chinthalapelly Mohan Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
116 Chinthalapelly Raghupathi Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
117 Chilkuri Ganganna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
118 M. Jeevan Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
119 Tankasala Vinay Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
120 Theegala Tirupathi Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
121 Theegala Rajeshwar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
122 Turpu Pedda Gangaram Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
123 Thorthi Ganga Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
124 K. Divakar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
125 Doddi Kindi Lingareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
126 Natta Bhavanna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
127 G. Narsaiah Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
128 Narsaiah Akkagari Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
129 Nalimela Mahender Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
130 Nalla Nadpi Muthanna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
131 Bhandela Venkata Rajam Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
132 Nalla Balakishan Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
133 Nagulapally Devendar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
134 Neeradi Praveen Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
135 Padigela Praveen Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
136 Pannala Narsa Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
137 Puttinti Sai Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
138 Puppala Hanmandlu Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
139 Pruthviraj Gadepalli Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
140 Pedda Gangadhar Talari Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
141 A. Poshetty Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
142 M. Prakash Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
143 Prathap Macharla Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
144 Prasanth Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
145 Bandi Ravindhar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
146 Bakkasetty Gangadhar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
147 Baddam Gangadhar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
148 Baddam Suresh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
149 Balije Laxmi Rajam Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
150 Bai Sayanna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
151 Barla Santhosh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
152 B. Bala Raju Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
153 Bodugam Narendar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
154 G. Borranna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
155 Maggidi Katipelly Rajesh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
156 N. Mallareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
157 A. Mahipal Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
158 Mamidi Thirupathi Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
159 Mittapelli Mallaiah Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
160 D. Mutha Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
161 Musku Rajeshwar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
162 Mohd. Jameel Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
163 Medipelly Shekar Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
164 Y. Rajitha Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
165 G. Ramesh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
166 S. Ramesh Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
167 Ravi Shanker Kunta Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
168 Rajanna Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
169 S. Rajashekar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
170 P. Rajendhar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
171 Rayidi Mahesh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
172 Rikkala Rajareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
173 P. Limbareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
174 G. Vijay Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
175 Velma Malla Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
176 M. Shekar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
177 Santha Lingareddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
178 Santosh Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
179 Sandi Reddy Gopal Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
180 Sama Bhasker Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
181 Sama Swami Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
182 E Sai Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
183 Sunkari Rajkumar Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
184 Surakanta Raja Reddy Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
185 Somidi Limbaiah Independent N/A N/A N/A N/A N/A N/A
nizamabad_map.png 4
നിസാമബാദ്
വോട്ടർമാർ
വോട്ടർമാർ
14,96,193
  • പുരുഷൻ
    7,24,504
    പുരുഷൻ
  • സത്രീ
    7,71,689
    സത്രീ
ജനസംഖ്യാനുപാതം
ജനസംഖ്യ
20,27,605
ജനസംഖ്യ
  • ഗ്രാമീണ മേഖല
    66.16%
    ഗ്രാമീണ മേഖല
  • ന​ഗരമേഖല
    33.84%
    ന​ഗരമേഖല
  • പട്ടികജാതി
    13.76%
    പട്ടികജാതി
  • പട്ടിവ‍ർ​​ഗ്​ഗം
    5.70%
    പട്ടിവ‍ർ​​ഗ്​ഗം
പ്രഹരശേഷി
TRS 100%
TRS won 1 time since 2014 elections

2014 നിസാമബാദ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം വിലയിരുത്തൽ

  • TRS ടി ആർ എസ് - വിജയി
    കല്വകുണ്ട്ല കവിത
    വോട്ടുകൾ 4,39,307 (42.49%)
  • INC ഐ എൻ സി - രണ്ടാമൻ
    മധു യക്ഷി ഗൗഡ്
    വോട്ടുകൾ 2,72,123 (26.32%)
  • BJP ബി ജെ പി - 3rd
    എൻഡാല ലക്ഷ്മിനാരായണ
    വോട്ടുകൾ 2,25,333 (21.79%)
  • WPOI ഡബ്ല്യു പി ഒ ഐ - 4th
    മാലിക് മോഹ്ടാസിം ഖാൻ
    വോട്ടുകൾ 43,814 (4.24%)
  • IND ഐ എൻ ഡി - 5th
    ബഗ്വാൻ ബി
    വോട്ടുകൾ 8,129 (0.79%)
  • BSP ബി എസ് പി - 6th
    ടലരി രാമുലു
    വോട്ടുകൾ 7,421 (0.72%)
  • BCUF ബി സി യു എഫ് - 7th
    അബ്ദുൽ ഗനി
    വോട്ടുകൾ 4,791 (0.46%)
  • IND ഐ എൻ ഡി - 8th
    കന്ദെം പ്രഭാകർ
    വോട്ടുകൾ 3,990 (0.39%)
  • PPOI പി പി ഒ ഐ - 9th
    ബഞ്ജ വീരപ്പ
    വോട്ടുകൾ 3,651 (0.35%)
  • YSRCP വൈ എസ് ആർ സി പി - 10th
    സിംഗിറെഡ്ഡി രവീന്ദ്ര റെഡ്ഡി
    വോട്ടുകൾ 3,529 (0.34%)
  • IND ഐ എൻ ഡി - 11th
    ചിരുലിംഗദ്രുല വെങ്കടേശം
    വോട്ടുകൾ 3,091 (0.3%)
  • IND ഐ എൻ ഡി - 12th
    എസ് ചന്ദ്രയ
    വോട്ടുകൾ 2,817 (0.27%)
  • AAAP എ എ എ പി - 13th
    രാപെല്ലി ശ്രീനിവാസ്
    വോട്ടുകൾ 2,621 (0.25%)
  • IND ഐ എൻ ഡി - 14th
    കൊട്ടപ്പതി നരസിംഹാം നായിഡു
    വോട്ടുകൾ 2,462 (0.24%)
  • BMUP ബി എം യു പി - 15th
    സാഗർ സുഡാല
    വോട്ടുകൾ 1,978 (0.19%)
  • IND ഐ എൻ ഡി - 16th
    അബ്ദുൾ കരീം ഖാൻ (ബാബു)
    വോട്ടുകൾ 1,601 (0.15%)
പോൾ ചെയ്ത വോട്ടുകൾ
വോട്ടർമാർ: 10,33,924
വോട്ട് ചെയ്ത പുരുഷൻമാരുടെ എണ്ണം
45.43%
വോട്ട് ചെയ്ത സ്ത്രീകളുടെ എണ്ണം
54.57%
തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പാർട്ടി വോട്ട് വിഹിതം

നിസാമബാദ് വിജയിച്ച എംപിമാരുടേയും രണ്ടാം സ്ഥാനക്കാരുടേയും പട്ടിക

വർഷം
സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ പേര് പാർട്ടി തലം വോട്ട് വോട്ട് നിരക്ക് ഭൂരിപക്ഷം ഭൂരിപക്ഷ നിരക്ക്
2014
കല്വകുണ്ട്ല കവിത ടി ആർ എസ് വിജയി 4,39,307 43% 1,67,184 16%
മധു യക്ഷി ഗൗഡ് ഐ എൻ സി രണ്ടാമൻ 2,72,123 27% 0 -

വാർത്ത

ചിത്രങ്ങൾ

വീഡിയോകൾ

Oneindia യില് നിന്നും തല്സമയ വാര്ത്തകള്ക്ക്
ഉടനടി വാര്ത്തകള് ദിവസം മുഴുവന് ലഭിക്കാന്

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X
X
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Oneindia sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Oneindia website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

Loksabha Results

PartyLW T
BJP+000
CONG+000
OTH000

Arunachal Pradesh

PartyLW T
CONG000
BJP000
OTH000

Sikkim

PartyLW T
SDF000
SKM000
OTH000

Odisha

PartyLW T
BJD000
CONG000
OTH000

Andhra Pradesh

PartyLW T
TDP000
YSRCP000
OTH000

AWAITING

പിജെ ഹരിപ്രസാദ് - INC
ബാംഗ്ലൂർ സൗത്ത്
AWAITING